ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
นายอุมัร ญิบรีลเราได้ร่วมมือกับซิลเวอร์สตาร์มาตั้งแต่ปี 2554 จนถึงขณะนี้ คำสั่งซื้อกรงไก่สำหรับฟาร์มไก่ตัวแรกของเราก็แข็งแกร่งมากเช่นกัน กรงคุณภาพสูงและทนทาน ฉันพอใจมาก -
นายไบรอันกรงไก่แบตเตอรี่ Siver Star คุ้มค่าที่จะสั่งซื้อ: ปีที่แล้วเราได้ร่วมมือครั้งแรกในกรงไก่ชั้นชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน ฉันรู้สึกประหลาดใจมากกับกรงสัตว์ปีกเมื่อได้รับ ยิ่งไปกว่านั้น Silver Star ยังให้คำแนะนำในการติดตั้งผู้ป่วยแก่เราอีกด้วย ตอนนี้ฟาร์มของฉันกำลังดำเนินไปด้วยดี ในไม่ช้าฉันจะเตรียมบ้านหลังที่สองของฉัน -
นายหลิม สาตรีเป็นเรื่องที่น่าจดจำสำหรับเราที่จะได้พบกันที่บูธนิทรรศการ เราได้พูดคุยกับคุณ Joise ผู้จัดการของ Silver Star และเริ่มธุรกิจแรกของเราสำหรับฟาร์มไก่ใหม่ของฉันด้วยกรงไก่อัตโนมัติ คุณ Joise ส่งวิศวกรมาแนะนำการติดตั้งให้ฉัน ใช้งานง่าย ฉันรู้สึกขอบคุณ
คำหลัก [ 1 2mm poultry manure removal system ] การจับคู่ 191 ผลิตภัณฑ์.
กรงสัตว์ปีกไก่แบตเตอรี่อัตโนมัติอุปกรณ์การเลี้ยงไก่ไข่แบบ H
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่ไก่แบตเตอรี่อัตโนมัติชนิด H |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
ฟาร์มสัตว์ปีก กรงไก่ไข่ แบบ H อัตโนมัติ 6 ชั้น
| ชื่อสินค้า: | กรงไก่ฟาร์มสัตว์ปีกราคาถูกประเภท H กรงไก่อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ประเภท: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
H ประเภทกรงไก่ระบบแบตเตอรี่อัตโนมัติอุปกรณ์การเลี้ยงไก่ไข่ไข่
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | H ประเภทกรงไก่ระบบแบตเตอรี่อัตโนมัติอุปกรณ์การเลี้ยงไก่ไข่ไข่ |
| พิมพ์: | กรงไก่ไข่แบบ H |
สายการให้อาหารสัตว์ปีก อุปกรณ์การเลี้ยงไก่เนื้อพร้อมเครื่องให้อาหารและเครื่องดื่มอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์การเลี้ยงไก่เนื้อระบบสายการให้อาหารสัตว์ปีก |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| พิมพ์: | กรงไก่เนื้อชนิด H |
ฟาร์มสัตว์ปีก กรงไก่ไข่ ระบบให้อาหารอัตโนมัติ สังกะสี 5 ชั้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบให้อาหารอัตโนมัติ กรงไก่ไข่แบตเตอรี่สังกะสี |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
กรงแบตเตอรี่ไก่ไข่อัตโนมัติฟาร์มไก่ไข่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟาร์มไก่ไข่อัตโนมัติ กรงแบตเตอรี่ไก่ไข่ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
ฟาร์มไก่ไข่อัตโนมัติ Hens Cage อุปกรณ์สัตว์ปีก UAE ประเภท H
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟาร์มไก่ไข่อัตโนมัติชนิด H กรงไก่ไข่ |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ขายอุปกรณ์ฟาร์มไก่ UAE ไก่ |
| วัสดุ: | Q235A เหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
ระบบการเลี้ยงไก่แบบ H ฟาร์มสัตว์ปีกอัตโนมัติสำหรับการเพาะพันธุ์ไก่เนื้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่ชั้นแบตเตอรี่ชนิด H |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ขนาดกรง: | 1800x1200x2140มม., 1800x1200x2790มม. |
กรงไก่ชั้นแบตเตอรี่ชนิด 3 ชั้นความจุ 120 สำหรับสัตว์ปีกในดูไบ
| ชื่อสินค้า: | 3 ชั้น 120 ความจุกรงไก่ชั้นประเภท A สำหรับสัตว์ปีก |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A เหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ประเภท: | กรงไก่แบบชั้น |
ฟาร์มสัตว์ปีกอัตโนมัติ กรงไก่ไข่ ระบบ 65 X 62.5 X 44 ซม
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| พิมพ์: | กรงชั้นประเภท H |
| ชั้น: | 3,4,5,6,8 ชั้น |

