ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
นายอุมัร ญิบรีลเราได้ร่วมมือกับซิลเวอร์สตาร์มาตั้งแต่ปี 2554 จนถึงขณะนี้ คำสั่งซื้อกรงไก่สำหรับฟาร์มไก่ตัวแรกของเราก็แข็งแกร่งมากเช่นกัน กรงคุณภาพสูงและทนทาน ฉันพอใจมาก -
นายไบรอันกรงไก่แบตเตอรี่ Siver Star คุ้มค่าที่จะสั่งซื้อ: ปีที่แล้วเราได้ร่วมมือครั้งแรกในกรงไก่ชั้นชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน ฉันรู้สึกประหลาดใจมากกับกรงสัตว์ปีกเมื่อได้รับ ยิ่งไปกว่านั้น Silver Star ยังให้คำแนะนำในการติดตั้งผู้ป่วยแก่เราอีกด้วย ตอนนี้ฟาร์มของฉันกำลังดำเนินไปด้วยดี ในไม่ช้าฉันจะเตรียมบ้านหลังที่สองของฉัน -
นายหลิม สาตรีเป็นเรื่องที่น่าจดจำสำหรับเราที่จะได้พบกันที่บูธนิทรรศการ เราได้พูดคุยกับคุณ Joise ผู้จัดการของ Silver Star และเริ่มธุรกิจแรกของเราสำหรับฟาร์มไก่ใหม่ของฉันด้วยกรงไก่อัตโนมัติ คุณ Joise ส่งวิศวกรมาแนะนำการติดตั้งให้ฉัน ใช้งานง่าย ฉันรู้สึกขอบคุณ
คำหลัก [ 1 2mm poultry manure removal system ] การจับคู่ 191 ผลิตภัณฑ์.
สังกะสีอลูมิเนียม 2mm ระบบการเก็บไข่ไก่สัตว์ปีก Siemens Motor
| คีย์เวิร์ด: | เครื่องเก็บไข่อัตโนมัติสังกะสีอลูมิเนียม |
|---|---|
| ระบบขับเคลื่อน: | ซีเมนส์หรือว่านซินมอเตอร์ |
| เก็บไข่: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
H Type Poultry Battery กรงไก่ไข่อัตโนมัติ ฟาร์มไก่ไข่ 2มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟาร์มไก่ไข่อัตโนมัติแบบ H วางกรงแบตเตอรี่ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
H Type Poultry Battery กรงไก่ไข่อัตโนมัติ ฟาร์มไก่ไข่ 2มม
| ชื่อสินค้า: | ฟาร์มไก่ไข่อัตโนมัติแบบ H วางกรงแบตเตอรี่ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| ประเภท: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
กรงไก่ไข่อัตโนมัติ แบตเตอรี่ ชั้น H Type ไก่ไข่ 2มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงแบตเตอรี่สำหรับไก่ไข่แบบอัตโนมัติ H Type |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
H Type เครื่องทำความสะอาดสัตว์ปีก, 1.5-3kw SGS Automatic Layer Poultry Equipment
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบกำจัดมูลสัตว์ปีกอัตโนมัติชนิด H, น้ำยาล้างมูลสัตว์แบบสายพาน |
|---|---|
| ประเภทกรง: | กรงไก่สัตว์ปีกชนิด H |
| น้ำยาล้างมูล: | เหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
เครื่องทำความสะอาดฟาร์มสัตว์ปีก Zn-Al, 380V 3Phase Commercial Poultry Equipment
| ชื่อ: | ระบบกำจัดมูลสัตว์ปีกของกรงแบตเตอรี่ |
|---|---|
| พิมพ์: | การทำความสะอาดแบบสายพาน, การทำความสะอาดแบบ Scrapper |
| วัสดุ: | แผ่นสังกะสีจุ่มร้อน / แผ่น Zn-Al |
เครื่องทําความสะอาดฟาร์มไก่ Zn-Al เครื่องทําความสะอาดฟาร์มไก่
| ชื่อ: | ระบบการกําจัดหมักสัตว์ไก่ของกรงแบตเตอรี่ |
|---|---|
| ประเภท: | การทำความสะอาดแบบสายพาน, การทำความสะอาดแบบ Scrapper |
| วัสดุ: | แผ่นสังกะสีจุ่มร้อน / แผ่น Zn-Al |
เครื่องทําความสะอาดฟาร์มไก่ Zn-Al เครื่องทําความสะอาดฟาร์มไก่
| ชื่อ: | ระบบการกําจัดหมักสัตว์ไก่ของกรงแบตเตอรี่ |
|---|---|
| ประเภท: | การทำความสะอาดแบบสายพาน, การทำความสะอาดแบบ Scrapper |
| วัสดุ: | แผ่นสังกะสีจุ่มร้อน / แผ่น Zn-Al |
เครื่องขูดมูลอัตโนมัติ HDG, อุปกรณ์อัตโนมัติสำหรับสัตว์ปีก ISO9001 6mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบกำจัดมูลไก่ PP ระบบสายพานลำเลียงมูลสัตว์ปีก |
|---|---|
| ประเภทกรง: | โครงกรงไก่ A หรือ H |
| วัสดุกรง: | กรงไก่ไข่ชุบสังกะสีร้อน |
H Type อุปกรณ์ทำความสะอาดฟาร์มสัตว์ปีกไก่ 2.1 ม. กว้าง 30 ซม. ลึก
| ชื่อ: | ระบบกำจัดมูลไก่กรงไก่แบบอัตโนมัติสำหรับฟาร์มสัตว์ปีก |
|---|---|
| ประเภทกรง: | กรงเล้าไก่แบบ H |
| เก็บขยะ: | น้ำยาทำความสะอาดมูลสัตว์แบบสายพาน |

