ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
นายอุมัร ญิบรีลเราได้ร่วมมือกับซิลเวอร์สตาร์มาตั้งแต่ปี 2554 จนถึงขณะนี้ คำสั่งซื้อกรงไก่สำหรับฟาร์มไก่ตัวแรกของเราก็แข็งแกร่งมากเช่นกัน กรงคุณภาพสูงและทนทาน ฉันพอใจมาก -
นายไบรอันกรงไก่แบตเตอรี่ Siver Star คุ้มค่าที่จะสั่งซื้อ: ปีที่แล้วเราได้ร่วมมือครั้งแรกในกรงไก่ชั้นชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน ฉันรู้สึกประหลาดใจมากกับกรงสัตว์ปีกเมื่อได้รับ ยิ่งไปกว่านั้น Silver Star ยังให้คำแนะนำในการติดตั้งผู้ป่วยแก่เราอีกด้วย ตอนนี้ฟาร์มของฉันกำลังดำเนินไปด้วยดี ในไม่ช้าฉันจะเตรียมบ้านหลังที่สองของฉัน -
นายหลิม สาตรีเป็นเรื่องที่น่าจดจำสำหรับเราที่จะได้พบกันที่บูธนิทรรศการ เราได้พูดคุยกับคุณ Joise ผู้จัดการของ Silver Star และเริ่มธุรกิจแรกของเราสำหรับฟาร์มไก่ใหม่ของฉันด้วยกรงไก่อัตโนมัติ คุณ Joise ส่งวิศวกรมาแนะนำการติดตั้งให้ฉัน ใช้งานง่าย ฉันรู้สึกขอบคุณ
คำหลัก [ 1 2mm poultry manure removal system ] การจับคู่ 191 ผลิตภัณฑ์.
3.0mm Q235 H Type Battery กรงไก่ 4 ชั้นอุปกรณ์การเลี้ยงสัตว์ปีก
| ชื่อ: | ระบบกรงแบตเตอรี่ |
|---|---|
| พิมพ์: | กรงแบตเตอรี่ไก่ไข่ H type |
| ชั้น: | 3, 4, 5, 6, 8, 9, 10 ชั้นของกรงแบตเตอรี่ |
V Shape 8.67m / Min HDG Steel เครื่องให้อาหารสัตว์ปีกอัตโนมัติสำหรับไก่เนื้อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบให้อาหารอัตโนมัติที่ราบรื่นและสม่ำเสมอ ช่วยประหยัดค่าแรง |
|---|---|
| ประเภทการให้อาหาร: | รถเข็นป้อนอาหาร |
| ถังป้อน: | ความหนา 1.2 มม. สังกะสีร้อน |
อุปกรณ์กรงไก่แบตเตอรี่ฟาร์มสัตว์ปีกชนิด H อัตโนมัติสำหรับไก่ไข่ 50,000 ตัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์การเลี้ยงสัตว์ปีกชนิด H กรงไก่แบตเตอรี่อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
กรงแบตเตอรี่สัตว์ปีกชนิด H ฟาร์มไก่ไข่อัตโนมัติไก่ไข่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | H ประเภทฟาร์มไก่ไข่อัตโนมัติไก่ไข่กรงแบตเตอรี่สัตว์ปีก |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
กรงแบตเตอรี่ไก่ไข่อัตโนมัติ 3 ชั้น 4 ชั้น H อุปกรณ์ให้อาหารสัตว์ปีก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์ให้อาหารสัตว์ปีกชนิด H กรงแบตเตอรี่ไก่ไข่สำหรับตลาดฟิลิปปินส์ |
|---|---|
| คำหลัก: | กรงไก่ไข่ |
| วัสดุ: | Q235A ลวดเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
กรงไก่เนื้อแบตเตอรี่อัตโนมัติเต็มรูปแบบการเลี้ยงสัตว์ปีกประเภท H
| วัสดุ: | Q235A สังกะสีแบบจุ่มร้อน/เย็น |
|---|---|
| พิมพ์: | กรงไก่เนื้อไก่ชนิด H |
| สี: | สีขาวเงิน |
กรงพ่อพันธุ์แม่พันธุ์ไก่แบตเตอรี่สัตว์อัตโนมัติฟาร์มสัตว์ปีก 8 ชั้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงเพาะพันธุ์ไก่สัตว์ปีก |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| พิมพ์: | กรงไก่พ่อพันธุ์ H Type |
กรงไก่แบตเตอรี่สัตว์ปีกสำหรับไก่ไข่และ 120 ชั้น 10 ชั้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงแบตเตอรี่สำหรับสัตว์ปีกและกรงไก่ 120 ชั้น กรงสัตว์ปีก |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
ฟาร์มสัตว์ปีก กรงไก่ไข่ แบบ H อัตโนมัติ 6 ชั้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่ฟาร์มสัตว์ปีกราคาถูกประเภท H กรงไก่อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
กรงแบตเตอรี่ชั้นไข่ไก่ 4 ชั้นสำหรับฟาร์มสัตว์ปีกแทนซาเนีย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงแบตเตอรี่ชั้นไข่ไก่ 4 ชั้นสำหรับฟาร์มสัตว์ปีกแทนซาเนีย |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A สังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |

