ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
นายอุมัร ญิบรีลเราได้ร่วมมือกับซิลเวอร์สตาร์มาตั้งแต่ปี 2554 จนถึงขณะนี้ คำสั่งซื้อกรงไก่สำหรับฟาร์มไก่ตัวแรกของเราก็แข็งแกร่งมากเช่นกัน กรงคุณภาพสูงและทนทาน ฉันพอใจมาก -
นายไบรอันกรงไก่แบตเตอรี่ Siver Star คุ้มค่าที่จะสั่งซื้อ: ปีที่แล้วเราได้ร่วมมือครั้งแรกในกรงไก่ชั้นชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน ฉันรู้สึกประหลาดใจมากกับกรงสัตว์ปีกเมื่อได้รับ ยิ่งไปกว่านั้น Silver Star ยังให้คำแนะนำในการติดตั้งผู้ป่วยแก่เราอีกด้วย ตอนนี้ฟาร์มของฉันกำลังดำเนินไปด้วยดี ในไม่ช้าฉันจะเตรียมบ้านหลังที่สองของฉัน -
นายหลิม สาตรีเป็นเรื่องที่น่าจดจำสำหรับเราที่จะได้พบกันที่บูธนิทรรศการ เราได้พูดคุยกับคุณ Joise ผู้จัดการของ Silver Star และเริ่มธุรกิจแรกของเราสำหรับฟาร์มไก่ใหม่ของฉันด้วยกรงไก่อัตโนมัติ คุณ Joise ส่งวิศวกรมาแนะนำการติดตั้งให้ฉัน ใช้งานง่าย ฉันรู้สึกขอบคุณ
คำหลัก [ poultry environmental control system ] การจับคู่ 317 ผลิตภัณฑ์.
กรงเลี้ยงไก่ไข่ , กรงไก่แบตเตอรี่ 4/3 ชั้น
| ชื่ออื่น ๆ: | ฟาร์มสัตว์ปีกแบตเตอรี่ลูกเจี๊ยบกรง, วันไก่กรง |
|---|---|
| เทียร์: | กรงพ่อแม่พันธุ์ 3 หรือ 4 ชั้น |
| วัสดุ: | q235 เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
ระบบให้อาหารสัตว์ปีกอัตโนมัติป้อนกรงไก่
| ชื่อ: | กรงป้อนไก่สำหรับไก่เนื้อ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงสำหรับไก่เนื้อ |
| แอปพลิเคชัน: | กรงสัตว์ปีกสำหรับไก่เนื้อ |
การเลี้ยงไก่ไข่ ผู้ผลิตอุปกรณ์สัตว์ปีก กรงไก่แบตเตอรี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่แบตเตอรี่ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | กรงสัตว์ปีกสำหรับชั้น |
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
เกษตรสัตว์ไก่ แบตเตอรี่ ไข่ชั้น ไก่กรง อัตโนมัติ แบบ A แบบ H ไก่กรงเกษตรสัตว์ไก่
| ชื่อสินค้า: | กรงไข่ไก่และไก่ไก่ไก่ไก่แบบอัตโนมัติเต็ม |
|---|---|
| วัสดุลวดกรง: | เหล็กสะพาน Q235 ความหนา 3-6 มม |
| พื้นผิวลวดตาข่าย: | การชุบสังกะสีแบบร้อนหรือเย็น |
ไก่เนื้อสังกะสีแบตเตอรี่กรงไก่อุปกรณ์ฟาร์มสัตว์ปีกสำหรับเนื้อไก่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไก่เนื้อสังกะสีแบตเตอรี่กรงไก่อุปกรณ์ฟาร์มสัตว์ปีกสำหรับเนื้อไก่ |
|---|---|
| ประเภทกรง: | H กรอบกรงไก่เนื้อ |
| พื้นผิวลวดตาข่าย: | กรงไก่เนื้อชุบสังกะสีร้อน |
สายกระบวนร้อน 3/4/5 ชั้น ไก่ชั้น / กรงไก่สําหรับฟาร์มไก่
| ชื่อสินค้า: | ไข่สัตว์ปีกและกรงไก่อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุลวดกรง: | เหล็กสะพาน Q235 ความหนา 3-6 มม |
| พื้นผิวลวดตาข่าย: | การชุบสังกะสีแบบร้อนหรือเย็น |
แบบ H หลอดไก่ชั้น อัตโนมัติ อุปกรณ์การเลี้ยงไก่ หลอดแบตเตอรี่สําหรับไก่ชั้น
| ชื่อสินค้า: | ไข่สัตว์ปีกและกรงไก่อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุลวดกรง: | เหล็กสะพาน Q235 ความหนา 3-6 มม |
| พื้นผิวลวดตาข่าย: | การชุบสังกะสีแบบร้อนหรือเย็น |
กรงไก่เนื้อไก่ 380V 120/150 ชุบสังกะสีสำหรับสัตว์ปีก SGS Certificated
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่เนื้อไก่แบบสังกะสีอัตโนมัติสำหรับขายการออกแบบโรงเรือนสัตว์ปีก |
|---|---|
| พิมพ์: | กรงไก่เนื้อ h แบบ/โครง |
| ขนาดกรง: | 1000x1000x440, 1500x1000x440, 890x1250x440mm |
กรงไก่แบตเตอรี่ฟาร์มสัตว์ปีก H Type 4 ชั้น 6 ชั้น
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A สังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พิมพ์: | กรงไก่แบบ H |
H Type กรงแบตเตอรี่สัตว์ปีกอัตโนมัติฟาร์มไก่ไข่ไก่ไข่ 5 ชั้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | H ประเภทฟาร์มไก่ไข่อัตโนมัติไก่ไข่กรงแบตเตอรี่สัตว์ปีก |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |

