ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
นายอุมัร ญิบรีลเราได้ร่วมมือกับซิลเวอร์สตาร์มาตั้งแต่ปี 2554 จนถึงขณะนี้ คำสั่งซื้อกรงไก่สำหรับฟาร์มไก่ตัวแรกของเราก็แข็งแกร่งมากเช่นกัน กรงคุณภาพสูงและทนทาน ฉันพอใจมาก -
นายไบรอันกรงไก่แบตเตอรี่ Siver Star คุ้มค่าที่จะสั่งซื้อ: ปีที่แล้วเราได้ร่วมมือครั้งแรกในกรงไก่ชั้นชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน ฉันรู้สึกประหลาดใจมากกับกรงสัตว์ปีกเมื่อได้รับ ยิ่งไปกว่านั้น Silver Star ยังให้คำแนะนำในการติดตั้งผู้ป่วยแก่เราอีกด้วย ตอนนี้ฟาร์มของฉันกำลังดำเนินไปด้วยดี ในไม่ช้าฉันจะเตรียมบ้านหลังที่สองของฉัน -
นายหลิม สาตรีเป็นเรื่องที่น่าจดจำสำหรับเราที่จะได้พบกันที่บูธนิทรรศการ เราได้พูดคุยกับคุณ Joise ผู้จัดการของ Silver Star และเริ่มธุรกิจแรกของเราสำหรับฟาร์มไก่ใหม่ของฉันด้วยกรงไก่อัตโนมัติ คุณ Joise ส่งวิศวกรมาแนะนำการติดตั้งให้ฉัน ใช้งานง่าย ฉันรู้สึกขอบคุณ
คำหลัก [ battery chicken cage ] การจับคู่ 1127 ผลิตภัณฑ์.
H Type Poultry Battery กรงไก่ไข่อัตโนมัติ ฟาร์มไก่ไข่ 2มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟาร์มไก่ไข่อัตโนมัติแบบ H วางกรงแบตเตอรี่ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
H Type Poultry Battery กรงไก่ไข่อัตโนมัติ ฟาร์มไก่ไข่ 2มม
| ชื่อสินค้า: | ฟาร์มไก่ไข่อัตโนมัติแบบ H วางกรงแบตเตอรี่ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| ประเภท: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
โรงเลี้ยงไก่ แบตเตอรี่ อุปกรณ์กรงไก่ 96 นก / ชุด
| ชื่อสินค้า: | กรงไก่ชั้น |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| วัสดุ: | ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีร้อน / เย็น |
10000 ชั้น แบตเตอรี่ ไก่กรง การดื่มอัตโนมัติ
| ชื่อสินค้า: | กรงไก่ชั้น |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| วัสดุ: | ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีร้อน / เย็น |
อัตโนมัติ H ประเภท กระปุกไข่ ไก่ชั้น แบตเตอรี่ ไก่กรงสําหรับการเลี้ยงนก
| ชื่อสินค้า: | กรงไข่ไก่และไก่ไก่ไก่ไก่แบบอัตโนมัติเต็ม |
|---|---|
| วัสดุลวดกรง: | เหล็กสะพาน Q235 ความหนา 3-6 มม |
| พื้นผิวลวดตาข่าย: | การชุบสังกะสีแบบร้อนหรือเย็น |
5000 นก อัตโนมัติ H ประเภท แกลนไซน์ชั้น แบตเตอรี่ กรงไก่ สําหรับการเลี้ยงนก
| ชื่อสินค้า: | กรงไข่ไก่และไก่ไก่ไก่ไก่แบบอัตโนมัติเต็ม |
|---|---|
| วัสดุลวดกรง: | เหล็กสะพาน Q235 ความหนา 3-6 มม |
| พื้นผิวลวดตาข่าย: | การชุบสังกะสีแบบร้อนหรือเย็น |
กรงไก่กรงไก่ชนิด H อัตโนมัติแบบสมบูรณ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่ชั้น |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| วัสดุ: | ลวดตาข่ายเหล็กอาบสังกะสีร้อน/เย็น |
กรงไก่ไข่ ระบบกรงไก่ ฟาร์มสัตว์ปีก ชนิด A สังกะสี 384 ตัว/ชุด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบแบตเตอรี่กรงไก่ไข่ชั้นสังกะสี |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| พิมพ์: | กรงไก่แบบชั้น |
ไข่ชั้น แบตเตอรี่ ไก่กรง สําหรับ 30000 ชั้น ระบบกรงไก่อัตโนมัติเต็ม
| ชื่อสินค้า: | ระบบกรงสัตว์ปีกอัตโนมัติ กรงแบตเตอรี่ไก่ชั้นไข่ |
|---|---|
| คำหลัก: | กรงไก่แบตเตอรี่ |
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
192 ไก่ / ชุด H ประเภทแบตเตอรี่ ไก่กรง ไก่เลี้ยงกรง อัตโนมัติ
| ชื่อ: | ฟาร์มสัตว์ปีก |
|---|---|
| การใช้งาน: | สนามสัตว์ปีก |
| การใช้งาน: | ไก่ไข่ |

