ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
นายอุมัร ญิบรีลเราได้ร่วมมือกับซิลเวอร์สตาร์มาตั้งแต่ปี 2554 จนถึงขณะนี้ คำสั่งซื้อกรงไก่สำหรับฟาร์มไก่ตัวแรกของเราก็แข็งแกร่งมากเช่นกัน กรงคุณภาพสูงและทนทาน ฉันพอใจมาก -
นายไบรอันกรงไก่แบตเตอรี่ Siver Star คุ้มค่าที่จะสั่งซื้อ: ปีที่แล้วเราได้ร่วมมือครั้งแรกในกรงไก่ชั้นชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน ฉันรู้สึกประหลาดใจมากกับกรงสัตว์ปีกเมื่อได้รับ ยิ่งไปกว่านั้น Silver Star ยังให้คำแนะนำในการติดตั้งผู้ป่วยแก่เราอีกด้วย ตอนนี้ฟาร์มของฉันกำลังดำเนินไปด้วยดี ในไม่ช้าฉันจะเตรียมบ้านหลังที่สองของฉัน -
นายหลิม สาตรีเป็นเรื่องที่น่าจดจำสำหรับเราที่จะได้พบกันที่บูธนิทรรศการ เราได้พูดคุยกับคุณ Joise ผู้จัดการของ Silver Star และเริ่มธุรกิจแรกของเราสำหรับฟาร์มไก่ใหม่ของฉันด้วยกรงไก่อัตโนมัติ คุณ Joise ส่งวิศวกรมาแนะนำการติดตั้งให้ฉัน ใช้งานง่าย ฉันรู้สึกขอบคุณ
คำหลัก [ battery chicken cage ] การจับคู่ 1128 ผลิตภัณฑ์.
กรงไก่ชั้นไข่ระบบให้อาหารสังกะสีเย็นและร้อน
| การใช้งาน: | ฟาร์มไก่ กรงไก่สแตนเลส |
|---|---|
| ใช้: | ไก่ |
| วัสดุ: | Q235 กรงไก่สแตนเลสลวดเหล็ก |
ฟิลิปปินส์ กรงไก่ไข่ชุบกัลวาไนซ์ H Type 68KG ISO9001
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่ไข่ชุบสังกะสีแบบ H Type Philippines |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พิมพ์: | กรงไก่ไข่แบบ H |
อุปกรณ์กรงไก่ไข่พันธุ์สัตว์ปีกระบบลวดเหล็กชุบสังกะสีอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์การเพาะพันธุ์สัตว์ปีกลวดเหล็กชุบสังกะสีกรงไก่อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
ฟิลิปปินส์ กรงไก่ไข่ชุบกัลวาไนซ์ H Type 68KG ISO9001
| ชื่อสินค้า: | กรงไก่ไข่ชุบสังกะสีแบบ H Type Philippines |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ประเภท: | กรงไก่ไข่แบบ H |
สุขภาพดี ประเภท A ไก่ฟาร์ม ชั้น ไก่กรง ถอนหมักอัตโนมัติ
| ชื่อสินค้า: | กรงไก่ชั้น |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| วัสดุ: | ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีร้อน / เย็น |
1950×2300×1500 อัตโนมัติ A ประเภท H ประเภทการเลี้ยงไก่ กรงไก่สําหรับอุปกรณ์ชั้น
| ชื่อสินค้า: | ไข่สัตว์ปีกและกรงไก่อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุลวดกรง: | เหล็กสะพาน Q235 ความหนา 3-6 มม |
| พื้นผิวลวดตาข่าย: | การชุบสังกะสีแบบร้อนหรือเย็น |
195x41x41cm 90, 120 Birds Layer ไก่กรงอุปกรณ์การเลี้ยงสัตว์ปีก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 195x38x38cm, 195x41x41cm 90, 120 Birds Layer ไก่กรงอุปกรณ์การเลี้ยงสัตว์ปีก |
|---|---|
| ประเภทกรง: | ประเภทของกรงไก่ชั้น |
| วัสดุลวด: | สังกะสีเย็น/ร้อนหลังกระบวนการเชื่อม |
กรงไก่ 120/160 กรงนก สังกะสีเย็น 4 ชั้น/เซลล์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่ชั้น |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| วัสดุ: | ลวดตาข่ายเหล็กอาบสังกะสีร้อน/เย็น |
Full Automatic Hot Galvanized Layer Chicken Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่ชั้น |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| วัสดุ: | ลวดตาข่ายเหล็กอาบสังกะสีร้อน/เย็น |
Q235 Bridge Steel A โครงกรงไก่ชั้นสำหรับฟาร์มไก่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่ชั้น |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| วัสดุ: | ลวดตาข่ายเหล็กอาบสังกะสีร้อน/เย็น |

