ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
นายอุมัร ญิบรีลเราได้ร่วมมือกับซิลเวอร์สตาร์มาตั้งแต่ปี 2554 จนถึงขณะนี้ คำสั่งซื้อกรงไก่สำหรับฟาร์มไก่ตัวแรกของเราก็แข็งแกร่งมากเช่นกัน กรงคุณภาพสูงและทนทาน ฉันพอใจมาก -
นายไบรอันกรงไก่แบตเตอรี่ Siver Star คุ้มค่าที่จะสั่งซื้อ: ปีที่แล้วเราได้ร่วมมือครั้งแรกในกรงไก่ชั้นชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน ฉันรู้สึกประหลาดใจมากกับกรงสัตว์ปีกเมื่อได้รับ ยิ่งไปกว่านั้น Silver Star ยังให้คำแนะนำในการติดตั้งผู้ป่วยแก่เราอีกด้วย ตอนนี้ฟาร์มของฉันกำลังดำเนินไปด้วยดี ในไม่ช้าฉันจะเตรียมบ้านหลังที่สองของฉัน -
นายหลิม สาตรีเป็นเรื่องที่น่าจดจำสำหรับเราที่จะได้พบกันที่บูธนิทรรศการ เราได้พูดคุยกับคุณ Joise ผู้จัดการของ Silver Star และเริ่มธุรกิจแรกของเราสำหรับฟาร์มไก่ใหม่ของฉันด้วยกรงไก่อัตโนมัติ คุณ Joise ส่งวิศวกรมาแนะนำการติดตั้งให้ฉัน ใช้งานง่าย ฉันรู้สึกขอบคุณ
คำหลัก [ battery chicken cage ] การจับคู่ 1130 ผลิตภัณฑ์.
การให้อาหารไก่กรงไก่กรงไก่ชั้นแบตเตอรี่
| เครื่องประดับ: | ให้อาหาร, กรงไก่ชั้น, ลวดตาข่าย, จุกนม |
|---|---|
| กำหนดความจุ: | 144/192/240/288 ชั้น |
| ขนาดเซลล์: | 450*600*410mm |
แบตเตอรี่ไก่เนื้อ เล้าไก่ กรง อุปกรณ์เลี้ยงสัตว์ปีก ประเภท A
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เล้าไก่แบบกรงแบตเตอรี่ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| พิมพ์: | กรงไก่แบบชั้น |
ฟาร์มสัตว์ปีก กรงไก่ไข่ ระบบให้อาหารอัตโนมัติ สังกะสี 5 ชั้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบให้อาหารอัตโนมัติ กรงไก่ไข่แบตเตอรี่สังกะสี |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
ฟาร์มไก่ไข่กรงไก่แบตเตอรี่ 10,000 ชั้นใช้แล้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงแบตเตอรี่สัตว์ปีก |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| วัสดุ: | ลวดตาข่ายเหล็กอาบสังกะสีร้อน/เย็น |
กรงไก่ไข่แบตเตอรี่สัตว์ปีกฟาร์มบ้าน 4 ชั้นสำหรับไนจีเรียแอฟริกา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่ไข่ฟาร์มสัตว์ปีกออกแบบบ้านกรงไก่ไข่ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| พิมพ์: | กรงไก่แบบชั้น |
แบบ H ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไ
| ชื่อสินค้า: | แบบ H ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไก่ไ |
|---|---|
| คําสําคัญ: | กรงไก่เนื้อ |
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
กรงไก่ไก่ชั้นแบตเตอรี่ 4 ชั้น Q235A H เฟรมสไตล์อัตโนมัติทั้งหมด
| ชื่อสินค้า: | กรงไก่สัตว์ปีก 4 ชั้น H สไตล์แบตเตอรี่อัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ประเภท: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
กรงไก่ไข่อัตโนมัติ แบตเตอรี่ ชั้น H Type ไก่ไข่ 2มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงแบตเตอรี่สำหรับไก่ไข่แบบอัตโนมัติ H Type |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A ลวดตาข่ายเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน / เย็น |
| พิมพ์: | กรงไก่ชั้นชนิด H |
กรงไก่แบตเตอรี่ฟาร์มสัตว์ปีก H Type 4 ชั้น 6 ชั้น
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| วัสดุ: | Q235A สังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พิมพ์: | กรงไก่แบบ H |
กรงไก่ไข่แบตเตอรี่ชนิด H 8 ชั้นลวดเหล็กชุบสังกะสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่ไข่ |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| วัสดุ: | ลวดเหล็กชุบสังกะสีคู่ร้อน / เย็น |

