ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
นายอุมัร ญิบรีลเราได้ร่วมมือกับซิลเวอร์สตาร์มาตั้งแต่ปี 2554 จนถึงขณะนี้ คำสั่งซื้อกรงไก่สำหรับฟาร์มไก่ตัวแรกของเราก็แข็งแกร่งมากเช่นกัน กรงคุณภาพสูงและทนทาน ฉันพอใจมาก -
นายไบรอันกรงไก่แบตเตอรี่ Siver Star คุ้มค่าที่จะสั่งซื้อ: ปีที่แล้วเราได้ร่วมมือครั้งแรกในกรงไก่ชั้นชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน ฉันรู้สึกประหลาดใจมากกับกรงสัตว์ปีกเมื่อได้รับ ยิ่งไปกว่านั้น Silver Star ยังให้คำแนะนำในการติดตั้งผู้ป่วยแก่เราอีกด้วย ตอนนี้ฟาร์มของฉันกำลังดำเนินไปด้วยดี ในไม่ช้าฉันจะเตรียมบ้านหลังที่สองของฉัน -
นายหลิม สาตรีเป็นเรื่องที่น่าจดจำสำหรับเราที่จะได้พบกันที่บูธนิทรรศการ เราได้พูดคุยกับคุณ Joise ผู้จัดการของ Silver Star และเริ่มธุรกิจแรกของเราสำหรับฟาร์มไก่ใหม่ของฉันด้วยกรงไก่อัตโนมัติ คุณ Joise ส่งวิศวกรมาแนะนำการติดตั้งให้ฉัน ใช้งานง่าย ฉันรู้สึกขอบคุณ
คำหลัก [ 2 5mm poultry cage ] การจับคู่ 98 ผลิตภัณฑ์.
เต็มอัตโนมัติวางกรงไก่ กรงชั้นไข่ สําหรับแอฟริกา ฟาร์มไก่
| ชื่ออื่น ๆ: | เต็มอัตโนมัติวางกรงไก่ กรงชั้นไข่ไก่ สําหรับแอฟริกา |
|---|---|
| สแตนด์กรง: | เหล็กชนิด U |
| ฟีดราง: | วัสดุ PVC สะอาด, เหล็ก Zn-Al หรือเหล็กกระปุก |
380V 3 Phase Farm Layer กรงไก่ สัตว์ปีก H Type Layer Cage
| ชื่อ: | กรงให้อาหารไก่สำหรับชั้น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงสำหรับชั้น |
| แอปพลิเคชัน: | กรงสัตว์ปีกสำหรับชั้น |
เต็มอัตโนมัติวางกรงไก่ กรงชั้นไข่ สําหรับแอฟริกา ฟาร์มไก่
| ชื่ออื่น ๆ: | เต็มอัตโนมัติวางกรงไก่ กรงชั้นไข่ไก่ สําหรับแอฟริกา |
|---|---|
| สแตนด์กรง: | เหล็กชนิด U |
| ฟีดราง: | วัสดุ PVC สะอาด, เหล็ก Zn-Al หรือเหล็กกระปุก |
อุปกรณ์การเลี้ยงไก่สำหรับสัตว์ปีก 54 ตัว A Type Layer Cage
| ชื่อ: | กรงให้อาหารไก่สำหรับชั้น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงสำหรับชั้น |
| แอปพลิเคชัน: | กรงสัตว์ปีกสำหรับชั้น |
กรงไก่ชั้นฟาร์ม 3 เฟส สัตว์ปีก H Type Layer Cage
| เครื่องประดับ: | ให้อาหาร, กรงไก่ชั้น, ลวดตาข่าย, จุกนม |
|---|---|
| กำหนดความจุ: | 144/192/240/288 ชั้น |
| ขนาดเซลล์: | 450*600*410mm |
Q235 อุปกรณ์การเลี้ยงไก่ 384 ตัว / ชุด H Type Layer Cage
| ชื่อ: | กรงป้อนไก่สำหรับไก่เนื้อ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงสำหรับไก่เนื้อ |
| แอปพลิเคชัน: | กรงสัตว์ปีกสำหรับไก่เนื้อ |
อุปกรณ์การเลี้ยงไก่ในสนามสัตว์ปีก 90 นก H Type Layer Cage
| เครื่องประดับ: | ให้อาหาร, กรงไก่ชั้น, ลวดตาข่าย, จุกนม |
|---|---|
| กำหนดความจุ: | 144/192/240/288 ชั้น |
| ขนาดเซลล์: | 450*600*410mm |
Modern Automatic 144 Birds วางแบตเตอรี่ Hen Cage อุปกรณ์การเลี้ยงสัตว์ปีก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | วางกรงไก่แบตเตอรี่ |
|---|---|
| ประเภทกรง: | กรอบ H/A |
| วัสดุ: | กรงไก่เคลือบสังกะสีจุ่มร้อน |
ลวดเชื่อมกรงไก่ชั้น H ชนิด Q235A กรงฟาร์มไก่ชุบสังกะสี 2 มม
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กรงไก่ชั้น H Type Q235A กรงฟาร์มไก่ชุบสังกะสี 2 มม |
| วัสดุ: | Q235A สังกะสีแบบจุ่มร้อน |
ลวดเชื่อมกรงไก่ชั้น H ชนิด Q235A กรงฟาร์มไก่ชุบสังกะสี 2 มม
| สภาพ: | ใหม่ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | กรงไก่ชั้น H Type Q235A กรงฟาร์มไก่ชุบสังกะสี 2 มม |
| วัสดุ: | Q235A สังกะสีแบบจุ่มร้อน |

